
Borðplata Kaffi Te Sjálfvirkur sjálfsali snertisjálfsali 14 tommu
JLTT-ESFBT4C-P með 14 tommu notendavænum snertiskjá er ferskur te og baun til kaffisjálfsali. Hann hentar fullkomlega fyrir skrifstofur, veitingastaði, hótel o.s.frv.
Guangzhou Jetinno Intelligent Equipment Co., Ltd. er einn af fagmannlegustu framleiðendum og birgjum á borðkaffi te sjálfvirkum snertisjálfsali 14 tommu í Kína. Ef þú hefur áhuga á borðplötu kaffi te sjálfvirka sjálfsali snerti sjálfsala 14 tommu, velkomið að kaupa gæðavélina frá verksmiðjunni okkar. Heildsöluþjónustan og sérsniðin þjónusta eru einnig í boði.
Espressó ferskt kaffi te Sjálfsali -- JLTT-ESFB4C-P
JLTT-ESFBT4C-P með 14 tommu notendavænum snertiskjá er ferskur te- og borðkaffisjálfsali. Hann hentar fullkomlega fyrir skrifstofur, veitingastaði, hótel osfrv. Með stærri snertiskjá geta notendur stjórnað honum á þægilegri hátt. Þessi snertisjálfsali er hentugur fyrir litla staði eins og skrifstofu og verslun.

Eiginleikar:
Með 14 tommu stórum snertiskjá
Auðveld notkun með snertiskjáhnappi
Áreiðanleg frammistaða
Ferskur tebruggari.
Sjálfvirkt hreinsikerfi
Vefstjórnunarkerfi
Myndbandsaðgerð fyrir skjávara og framleiðslu á vörum
Upplýsingar um vöru:
| Rafmagn | AC230v/50HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Öryggi | 15A (GB: 13A) |
| Stærð | 700mm *420mm * 450mm |
| Pakki | 890mm*670mm*670mm |
| Vatnsinntaksþrýstingur | 0,5 – 7 BAR |
| Heildarþyngd | 70 kg að hámarki |
| Líftími hönnunar | 125000 hringi |
| Augnablik vöruhraði | 25s (120ml) Espresso kaffi hraði, 45s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Raki | 10% ~ 90% |
DIY sjálfsölusíðunnar
Það er hægt að breyta myndum af bakgrunni, lógói og drykk hvenær sem er sjálfur bara með tölvu og flass-drifi
Fjarskjár
Með Jetinno skýjaþjóni er það í boði fyrir þig að athuga sölugögn og vélarstöðu á tölvunni þinni eða farsíma hvenær sem er
símasíðu
tölvusíðu


Umsóknarstaðir:
Hótel, skrifstofa, veitingastaður, bar osfrv.

Kostir okkar:
Einbeittu þér að rannsóknum og þróun með meira en 60 verkfræðingum
Fljótur leiðtími
Sveigjanlegur MOQ
Stöðug gæði
Samkeppnishæf verð.
Vottorð:

Algengar spurningar:
1. Hvar er verksmiðjan þín?
Verksmiðjan okkar er í Guangzhou, Guangdong, Kína.
2. Hver er ábyrgðin?
Við veitum eins árs ábyrgð.
3. Hvers konar hugbúnað notar það?
Það styður Linux og Android OS.
maq per Qat: Borðplata Kaffi Te Sjálfvirkur sjálfsali snertisjálfsali sjálfvirkur sjálfsali
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







