Bean Cup Fresh Kaffi Fresh Brew Tea Machine - JLTT-2FB4C
The JLTT-2FB4C er hönnun fyrir baun að bolli ferskum kaffi mörkuðum. Með svissneskum kvörn og ferskum kaffibryggara, getum við fengið besta ferska baunið í kaffibolla á hverjum morgni. Sérhver góður dagur byrjar með ferskum kaffi. Það felur í sér ferskt kaffibryggara og ferskt teabrygger líka.
Ef þú hefur áhuga á Bean Cup ferskum kaffi ferskum brjósti te vél okkar - JLTT-2FB4C, velkomið að kaupa gæði vél með faglegum framleiðendum okkar í Kína. Heildsöluþjónusta og sérsniðin þjónusta eru einnig í boði.
Bean Cup Fresh Kaffi Fresh Brew Tea Machine - JLTT-2FB4C
Jetinno JLTT-2FB4C er hannaður fyrir baunabikar, ferskur kaffi markaður. Með svissneskum kvörn og ferskum kaffibryggara, getum við fengið bestu fersku baunabollann í kaffi á hverjum morgni. Sérhver góður dagur byrjar með ferskum kaffi.
JLTT-2FB4C Helstu eiginleikar:
3 augnablik gáma;
1 kaffivél kvörn (Made in Switzerland);
2 Ferskt teabrygger (Jetinno einkaleyfi, mælum með mjög);
1 Háhraði Blöndunartæki (gerð í Sviss);
7 "snerta skjár sýna (mjög auðveldara að ganga);
8 tegundir af drykkjum eru möguleikar í mesta lagi;
Rekstrarforrit (þróað af Jetinno);
JLTT-2FB4C Module System Valfrjálst:
Sykurílát á hurðinni;
Vatnsdæla kerfi;
4G Module kerfi;
Greiðslukerfi (framleitt samkvæmt gjaldmiðlakerfi mismunandi landa);
Kælikerfi;
JLTT-2FB4C Vara Listi (valkostir):
Fersk kaffi;
Espressó;
Double Espresso;
Long kaffi;
Cappuccino;
Latte;
Macchiato;
Mokka;
Ferskt te;
Mjólk te;
Heitt mjólk;
Heitt súkkulaði;
Kókómjólk;
Heitt vatn;
Skyndi kaffi;
JLTT-2FB4C Venjuleg Upplýsingar Specification:
| Power Mains | AC230v / 50HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Fuse | 15A (England: 13A) |
| Stærð | 700mm * 420mm * 450mm |
| Pakki | 890mm * 670mm * 670mm |
| Vatnsinntaksþrýstingur | 0,5 - 7 BAR |
| Heildarþyngd | 70kg hámark |
| Raki | 10% -90% |
| Hönnun lífsins | 125000 hringi |
| Augnablik hraði vöru | 20s (120ml) Espressó kaffihraði, 40s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Sjálfvirk tvöfaldur kvörn Espresso kaffivél - JLTT-2...
-

Augnablik Kaffivél Framleiðandi Auglýsing Sjálfvirk ...
-

Bean Cup Ginder Fresh Kaffivél -- JLTT-BTCFB3C
-

Kaffi ferskt kaffivél fullsjálfvirkt --JLTT-BTCFB4C
-

Espressókaffisjálfsali fyrir fagmenn -- JL500-ES7C
-

Espressókaffi Cappuccino sjálfsali -- JL500-ESBTCFB8C-P




