Bean Cup Ginder Fresh Kaffivél -- JLTT-BTCFB3C
JLTT-BTCFB3C fersk kaffivél er sérstaklega hönnuð fyrir Ho.Re.Ca markaðinn. Þessi kaffivél inniheldur kaffikvörn, ferskt tebruggara, espressóbruggara og vökvakerfi o.fl.
Bean Cup Ginder Fresh Kaffivél -- JLTT-BTCFB3C
JLTT-BTCFB3C fersk kaffivél er hönnuð fyrir Ho.Re.Ca markaðinn. Hann er heitseldur kaffisjálfsali á markaðnum vegna hagkvæmra og bragðgóðra drykkjareiginleika. Þú getur notið fullkominna drykkja úr þessari kaffivél.
Aðalatriði:
kaffivél kvörn (framleitt í sviss);
te bruggari (Jetinno einkaleyfi, mæli eindregið með);
7" snertiskjár (mjög auðveldar í notkun);
Rekstrarhugbúnaður (þróaður af Jetinno);
Meira en 10 tegundir af drykkjum til að velja.
Upplýsingar um vöru:
| Rafmagn | AC230v/50HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Öryggi | 15A (England: 13A) |
| Stærð | 700mm *420mm * 450mm |
| Pakki | 890mm*670mm*670mm |
| Vatnsinntaksþrýstingur | 0.5 – 7 BAR |
| Heildarþyngd | 50 kg að hámarki |
| Raki | 10 prósent -90 prósent |
| Líftími hönnunar | 125000 hringi |
| Augnablik vöruhraði | 25s (120ml) Espresso kaffi hraði, 45s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |
Valfrjálsar einingar:
4G, vatnsdæla, grunnskápur osfrv.
Ferskur tebruggari
Framleitt í Sviss
Hentar fyrir ferskt laufte
Auðvelt að þrífa.
Espressó bruggari
Jetinno alþjóðlegt einkaleyfi
2PCs 24V DC mótorar, hámarks alstraumur 5A
1PCs PTC hitari er valfrjáls til að hita upp bruggklefann
Skammtar: 0~14 grömm af malað kaffi.
Kvörn
Framleitt í Sviss
EMH64 atvinnuútgáfa
Flatur stáldiskur (þvermál 64 mm)
Líftími: 750,000 Skammtar
Bean Tóm greinanleg.

Vottorð

Sýningar:

Algengar spurningar
1.Hvers konar hugbúnað notar vélin?
Það getur stutt Linux og Android.
2.Hvar er verksmiðjan staðsett?
Verksmiðjan okkar er staðsett í Guangzhou borg, Guangdong héraði, Kína.
3.Hver er ábyrgðin?
Við veitum eins árs ábyrgð.
4.Getur þú sérsniðið?
Já, við getum veitt sérsniðna þjónustu til að mæta mismunandi þörfum.
Þjónustan okkar
Jetinno okkar veitir eins árs ábyrgð frá þeim degi sem viðskiptavinir fá vélina. Og við bjóðum einnig upp á tæknilega aðstoð og vöruviðhaldsþjálfun. Það eru meira en 60 starfsmenn í þjónustuteymi okkar eftir sölu.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað










