Ferskt te Kaffivél Viðskiptasjálfsali -- JLTT-FB5C
Fresh Tea Coffee Machine Commercial Vending Machine -- JLTT-FB5C, hann samanstendur af ferskum kaffi/te bruggara, ferskum kaffiílátum, 5 instantílátum fyrir skyndikuft, sem þú gætir sett álegg, kakó, skyndikaffi. 2 háhraða blöndunartæki, 1 ruslatunnur, 1 dropbakki, heitavatnskerfi, stútur o.s.frv.
Ferskt te Kaffivél Viðskiptasjálfsali -- JLTT-FB5C
Fresh Tea Coffee Machine Commercial Vending Machine -- JLTT-FB5C, hann samanstendur af ferskum kaffi/te bruggara, ferskum kaffiílátum, 5 instantílátum fyrir skyndikuft, sem þú gætir sett álegg, kakó, skyndikaffi. 2 háhraða blöndunartæki, 1 ruslatunnur, 1 dropbakki, heitavatnskerfi, stútur o.s.frv.
Eiginleikar:
5 skyndiílát;
1 te bruggari;
2 háhraða blöndunartæki (framleidd í sviss);
7" snertiskjár (mjög auðveldar í notkun);
12 tegundir af drykkjum eru valmöguleikar;
Rekstrarhugbúnaður (þróaður af Jetinno);
Tæknilýsing:
| Rafmagn | AC230v/50HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Öryggi | 15A (England: 13A) |
| Stærð | 700mm *420mm * 450mm |
| Pakki | 890mm*670mm*670mm |
| Vatnsinntaksþrýstingur | 0.5 – 7 BAR |
| Heildarþyngd | 70 kg að hámarki |
| Líftími hönnunar | 125000 hringi |
| Augnablik vöruhraði | 20s (120ml) Espresso kaffi hraði, 40s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Raki | 10 prósent -90 prósent |
Vottun:
Með viðleitni okkar höfum við fullt af vottorðum eins og CE, ROHS, CQC og CB o.s.frv.

Sýning

Hvers vegna okkur?
Sterkt R&D teymi með meira en 60 starfsmenn
Góð þjónusta eftir sölu
Snögg viðbrögð
Hágæða og samkeppnishæf verð
Sérsniðin þjónusta
Tækniaðstoð
Innlend og alþjóðleg einkaleyfi.
Fyrirtæki
Jetinno var stofnað árið 2013, en áður fyrr unnu allir meðlimir stofnhópsins í vel þekktu þýsku kaffivélafyrirtæki í atvinnuskyni í næstum 10 ár. Þeir höfðu safnað ríkri R&D reynslu og markaðsþekkingu í þróun véla sem mættu eftirspurninni á heimsvísu.
Við veitum eins árs ábyrgð frá þeim degi þegar viðskiptavinir fá vélina. Það eru meira en 60 starfsmenn í þjónustuteymi Jetinno eftir sölu og hægt er að veita skjót viðbrögð og góða þjónustu. Við getum einnig veitt þjálfun um vöru og viðhald með viðskiptavinum okkar.

Algengar spurningar
1. Hvað er rúmmál kaffibaunatanksins?
Venjulegt rúmmál er 2L.
2. Hvað með ábyrgðina?
Eins árs ábyrgð fyrir alla vélina.
3. Getum við gert aðlögun?
Já, við bjóðum upp á sérsniðna þjónustu.
4. Hvað er stýrikerfið?
Linux og Android fyrir val.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Instant mjólkur- og próteinhristingarvél JL25-IN5C-I
-

Espresso Ferskt kaffite, fullsjálfvirkur sjálfsali -...
-

Sjálfvirk espressóvél Cappuccino framleiðandi -- JLT...
-

Bean Cup Ginder Fresh Kaffivél -- JLTT-BTCFB3C
-

Kaffi ferskt kaffivél alveg sjálfvirk --JL26-ESFB4C
-

Alveg sjálfvirkur espressó te kaffi sjálfsali -- JL5...




