JL500 Ferskt kaffi og te
Fagleg kaffivél fyrir ferskt kaffi og te með ís. Þessi fótstandandi sjálfsali er með 7 skyndidufthylki og 5 blöndunartæki, 1 loftpásu, 1 afrennslistunnu, 1 ketil. Hann gefur þér fleiri valkosti fyrir skyndiefni. Það er auðvelt og hratt fyrir viðskiptavini...
Guangzhou Jetinno Intelligent Equipment Co., Ltd. er einn af fagmannlegustu framleiðendum og birgjum jl500 ferskt kaffi og te í Kína. Ef þú hefur áhuga á jl500 fersku kaffi og tei okkar, velkomið að kaupa gæðavélina frá verksmiðjunni okkar. Heildsöluþjónustan og sérsniðin þjónusta eru einnig í boði.
Kaffivél fyrir ferskt kaffi og te
Meira en 20 bragðtegundir af hvaða gerð sem er:
-
Baun til bollakaffi, espresso, Americano, sérkaffi
-
Nýlagað te, svart te, mjólkurte
-
Ferskur safi, eins og appelsínusafi, mangósafi
Ditting kvörn:
-
64mm flatur stela diskur fyrir samræmda slípun
-
Kvörnin er stillanleg, betra kaffibragð
-
Fullkomin mölunarhitastýring til að koma í veg fyrir of hátt hitastig kaffidufts
-
Snjöll baunaskynjari til að koma í veg fyrir þurr-brennandi kvörn
Háþrýsti espressóbruggari.-
-
3 sekúndna for-bleytiaðgerð, kaffiduft og vatn í fullri snertingu
-
9Bar stöðugur þrýstingur djúpútdráttartækni til að draga út ríkt kaffikrem
-
92 gráðu nákvæmt hitastýringarkerfi til að hvetja mikinn kaffiilm
-
Þrýstingsafrennsliskerfi, kaffileifar þrýst saman til að koma í veg fyrir dreifingu
Lágþrýstibruggari (kaffi/te)-
-
5 sekúndna teþvottur-í gegn til að lengja laufblað
-
90 gráðu stöðugt hitastig bruggun til að glóa skýrara te
-
15 sekúndna djúpt bleyti útdráttur til að draga fram ríkara tebragð
-
Bein dropahönnun til að koma í veg fyrir mengun tes
Vöruvottun, gæðatrygging
-
CB/CQC/CE vottun
-
Fáðu há-vöruvottorð
| Stærð snertiskjás | 27'' |
| Stærð | 664(B)*720(D)*1830(H)MM |
| Þyngd | Um 180 kg |
| Hámarksafl/biðstöðuafl | 2700W/80W |
| Þvermál bolla | 70/73/80/90 mm |
| Bollargeta | 200 stk |
| Framleiðsluhraði | Espresso 45 sek.(30ml), Skyndidrykkir 25 sek.(120ml) |
| OS | LINUX, ANDROID |
| Samskipti | WIFI, 4G |
| Ábyrgð | Eitt ár |




Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Instant mjólkur- og próteinhristingarvél JL25-IN5C-I
-

Alveg sjálfvirkar skyndikaffivélar kaffivélar -- JLT...
-

Sjálfvirk espressóvél Cappuccino framleiðandi -- JLT...
-

Bean Cup kaffisjálfsali --JL500-2*BTCFB8C
-

Besti kaffisjálfsali með tvöföldu bragði espressó og...
-

Alveg sjálfvirkur espressó te kaffi sjálfsali -- JL5...





