Bean Cup kaffisjálfsali --JL500-2*BTCFB8C
JL500-2*BTCFB8C er fótstandandi kaffisjálfsali með 10,1 snertiskjá og 27" LCD skjá. Þessi kaffivél inniheldur espressóbruggara og ferskan tebruggara og þú getur notið fullkominna drykkja úr þessari vél.
Bean Cup kaffisjálfsali --JL500-2*BTCFB8C
JL500-2*BTCFB8C er fótstandandi kaffisjálfsali með 10,1 snertiskjá og 27" LCD skjá. Þessi kaffivél inniheldur espressóbruggara og ferskan tebruggara og þú getur notið fullkominna drykkja úr þessari vél.
Aðalatriði:
Auðvelt að þrífa
Skammtur 0-14g er viðunandi til bruggunar
Háhraða blöndunartæki (hraðastillanleg)
Ferskur tebruggari
MDB, EVA /DTS.
Upplýsingar um vöru
| Rafmagn | AC230v/50HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Öryggi | 15A (England: 13A) |
| Stærð | 1830mm *664mm * 700mm |
| Pakki | 2030mm*864mm*900mm |
| Vatnsinntaksþrýstingur | 0.5 – 7 BAR |
| Heildarþyngd | Hámark 150 kg |
| Raki | 10 prósent -90 prósent |
| Líftími hönnunar | 125000 hringi |
| Augnablik vöruhraði | 25s (120ml) Espresso kaffi hraði, 45s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |

Ástæðan fyrir því að velja Jetinno?
1: Stöðug gæði véla- og drykkjarbragðs (loftbrotið bætir vatnsgæði)
2: Aðlaðandi bæði í Outlook of the Machine og Bragð drykksins (27'' snertiskjár og auglýsingar)
3: Fjölbreytt drykkja
4: Verðið betra
Hvar á að setja Jetinno vél?
Sjúkrahús, kaffihús, veitingastaður, bar, skrifstofubygging, skóli, stór verksmiðja, strætó/lestarstöð, flugvöllur osfrv.


Vottorð:
Vörur okkar eru með CE, CQC, CB, ROHS, allir hlutar sem hafa samband við mat uppfyllir LFGB staðal, einkaleyfi heima og erlendis.

Algengar spurningar:
1.Hvað er MOQ?
Við bjóðum upp á sveigjanlega MOQ til að styðja viðskiptavini og viðskiptavinir geta keypt sýnishorn til prófunar fyrir magnpöntun.
2. Hvers konar greiðslukerfi styður það?
Það styður fullt af greiðslukerfum, eins og kreditkorta- og debetkortalesara, QR kóða, seðla og mynt o.s.frv.
3. Ertu viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
Jetinno okkar er einn af leiðandi faglegum kaffivélaframleiðendum með margra ára reynslu í Kína.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Fully Automatic Instant Coffee Machine Kaffivél - JL...
-

Forritanleg Espresso Office kaffivél - JetinnoES3C
-

Espressókaffisjálfsali fyrir fagmenn -- JL500-ES7C
-

Viðskiptaútbúnaður kaffisöluþjónusta -- JL500-2*BTCF...
-

Snjall sjálfvirkur kaffisjálfsali -- JL500-2*BTCFB7C
-

Foot Standing Vending Machine með heitu drykkju og k...




