Mynt/kreditkortasjálfsali með espressó/fersku tei/skyndrykkjum -- JL500-ESFB8C
JL500-ESFB8C er fótastandandi sjálfsali, sem getur selt espressó, ferskt te og augnabliksdrykk o.s.frv.
Guangzhou Jetinno Intelligent Equipment Co., Ltd. er einn af fagmannlegustu framleiðendum og birgjum mynt-/kreditkortasjálfsala með espressó/fersku tei/skyndrykkjum -- jl500-esfb8c í Kína. Ef þú hefur áhuga á mynt/kreditkortasjálfsali okkar með espressó/fersku tei/skyndrykkjum -- jl500-esfb8c, velkomið að kaupa gæðavélina frá verksmiðjunni okkar. Heildsöluþjónustan og sérsniðin þjónusta eru einnig í boði.
Mynt/kreditkortasjálfsali með espressó/fersku tei/skyndrykkjum --JL500-ESFB8C
JL500-ESFB8C er fótstandandi kaffivél, sem er háþróaður-vara á sjálfsölumarkaði, gjörbylti hefðbundnum og nýsköpunarhybird. Hún er hröð í-drykkjugerð, skilvirk sjálfvirk-hreinsun án mengunar, sjálfvirk sölukerfi á markaði, allt þetta frábæra endurútgáfukerfi.
Helstu eiginleikar:
Auðveld notkun með snertiskjáhnappi
Styður 1080p skjá og 1080p myndbandsspilun
Styðjið WIFI og 4G dongle fyrir bakþjónustusamskipti.
Upplýsingar um vöru:
| Rafmagn | AC230v/50HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Öryggi | 15A (England: 13A) |
| Stærð | 1830mm *664mm * 700mm |
| Pakki | 2030mm*864mm*900mm |
| Vatnsinntaksþrýstingur | 0,5 – 7 BAR |
| Raki | 10%-90% |
| Líftími hönnunar | 125000 hringi |
| Augnablik vöruhraði | 25s (120ml) Espresso kaffi hraði, 45s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Vottorð | CE og matvælaöryggisvottorð |
JL500-ESFB8C einingakerfi valfrjálst:
Vatnsdælukerfi;
4G Module kerfi;
Kælikerfi.
JL500-ESFB8C drykkjarmatseðill:
Americano; Skyndikaffi; Augnablik cappuccino; heit mjólk; Heitt súkkulaði; Súkkulaðimjólk; Latte; Kakó; Langt kaffi;
Tvöfalt langt kaffi; skyndite; Mjólkurte; Espresso o.fl.
Umsóknarsvið:
Líkamsræktarstöð, líkamsræktarstöð, verslunarmiðstöð, útsýnisstaðir, skóli, flugvöllur, lestarstöð o.s.frv.


Eftir-þjónusta okkar
Við erum með meira en 60 starfsmenn í-þjónustuteymi okkar og góðri-eftirsöluþjónustu er hægt að veita. Jetinno veitir eins árs ábyrgð fyrir alla vélina. Það sem meira er, þjálfun í vöru og viðhaldi verður veitt ef þörf krefur.
Af hverju að velja okkur?
Góð gæði og samkeppnishæf verð.
Góð þjónusta eftir-sölu.
Sveigjanlegur MOQ.
Með margra ára reynslu af kaffisjálfsala.

Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Instant mjólkur- og próteinhristingarvél JL25-IN5C-I
-

Faglegur, sjálfvirkur espressókaffivél --JLTT-ES3C-P
-

Bean Cup Fresh Kaffi Fresh Brew Tea Machine - JLTT-2...
-

Kaffisjálfsali til sölu JL500-ESFB7C-P
-

Easy Tea Kaffi Drykkjarsjálfsali--JL500-ESFB8C-P
-

Espresso kaffi Cappuccino sjálfsali -- JL500-ESBTCFB...





