Electric Hot Drykkur sjálfsali-JL500-IN8C
Electric Hot Drykkur Vending Machine JL500-IN8C Þetta rafmagns Foot Standing Vending Machine getur framleitt ýmsar tegundir af heitum drykkjum. Með lofti brot sem getur hreinsað vatnið og lítill ketill sem veita heitu vatni fljótt, góða smekk hverrar bolli af heitu drekka er tryggt.
Ef þú hefur áhuga á Electric Hot Drykkur Vending Machine-JL500-IN8C, velkomið að kaupa gæði vél með faglegum framleiðendum okkar í Kína. Heildsöluþjónusta og sérsniðin þjónusta eru einnig í boði.
Electric Hot Drykkur Vending Machine - JL500-IN8C
Þessi rafskautandi vendingarmaður getur framleitt ýmis konar heitt drykk. lítill ketill sem gefur heitu vatni fljótt og hraðastillanlegu hrærivélina, tryggir góða bragðið af hverri bolli af heitu drykkju.
JL500-IN8C Helstu eiginleikar:
8 augnablik gáma;
5 háhraða blöndunartæki;
10,1 "snertiskjárskjár (mjög auðveldara að nota);
30 tegundir af drykkjum eru möguleikar í mesta lagi;
Rekstrarforrit (þróað af Jetinno);
JL500-IN8C Module System Valfrjálst:
Sykurílát á hurðinni;
Vatnsdæla kerfi;
4G Module kerfi;
Greiðslukerfi (framleitt samkvæmt gjaldmiðlakerfi mismunandi landa);
Chiller kerfi;
JL500-IN8C venjulegar upplýsingar
| Power Mains | AC230v / 50HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Fuse | 15A (England: 13A) |
| Stærð | 1830mm * 664mm * 700mm |
| Vatnsinntaksþrýstingur | 0,5 - 7 BAR |
| Heildarþyngd | 150kg hámark |
| Raki | 10% -90% |
| Hönnun lífsins | 125000 hringi |
| Augnablik hraði vöru | 20s (120ml) Espressó kaffihraði, 40s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Pakki | 2030mm * 864mm * 900mm |
Jetinno kaffi véla samanstendur af gæðum hugbúnaði og vélbúnaði, gæði er alltaf forgang.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Sjálfvirk tvöfaldur kvörn Espresso kaffivél - JLTT-2...
-

Ferskt brugg laufte, fullsjálfvirk vél -- JLTT-FB5C-P
-

Borðplata Besta sjálfvirka kaffivélin -- JLTT-ESBTCFB4C
-

Forritanleg Espresso Office kaffivél - JetinnoES3C
-

Sjálfvirk Espressó Kaffi Ferskur Brew Tea Machine - ...
-

Mynt/kreditkortasjálfsali með espressó/fersku tei/sk...




