
Borðteðla sjálfsala Sjálfvirk sjálfsala 14 tommur
Jetinno JLTT-FB5C-P ferskt te vél er fullkomin lausn fyrir kröfur HORECA á fersku brugga te. Notað fyrir hótel, veitingastað, verksmiðju, skrifstofu, fundarsal og kaffistofuverslanir. Það felur aðallega í sér einn ferskan tebryggju, 4 augnablik ílát, 2 blöndunartæki með háum úða.
Borðplata Te sjálfsala Sjálfvirk sjálfsala 14 tommu-- JLTT-FB5C-P
Jetinno JLTT-FB5C-P Te gerð véla er fullkomin lausn fyrir HORECA markað á nýjum kröfum um brugga te. Notaðfyrir hótel, veitingastað, verksmiðju, skrifstofu, fundarsal og kaffistofuverslanir. Það felur aðallega í sér einn ferskan tebryggju, 4 augnablik ílát, 2 blöndunartæki með háum úða. Þessi borðplata te vél er góður kostur fyrir auotmatic sjálfsala á skrifstofu og í verslunum.

Aðalatriði:
4 ílát;
1 Tebryggari;
2 háhraða blöndunartæki (framleidd í Sviss);
14 ”skjár á snertiskjá (mjög auðveldur í notkun);
12 tegundir drykkjar eru valkostir;
Rekstrarhugbúnaður (þróaður af Jetinno);
Sjálfvirkt hreinsikerfi
Vefumsjónarkerfi
Meira en 10 drykkir
| Rafmagnsnet | AC230v / 50 HZ |
| Hámarksafl | 2700W |
| Öryggi | 15A (GB: 13A) |
| Stærð | 700mm * 420mm * 450mm |
| Pakkinn | 890mm * 670mm * 670mm |
| Þrýstingur vatnsins | 0,5 - 7 BAR |
| Heildarþyngd | 70 kg hámark |
| Líftími hönnunar | 125000 hringi |
| Augnablik vöruhraði | 20s (120ml) Espresso kaffihraði, 40s (30ml) |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Raki | 10%-90% |
Það er í boði að breyta myndum af bakgrunni, lógói og drykk hvenær sem er sjálfur með tölvu og glampi-drifi

Með Jetinno skýjamiðlara er það í boði fyrir þig að athuga sölugögn og vélarstöðu á tölvutölvunni þinni eða farsíma hvenær sem er

símsíðu



Valfrjálst:
Vatns pumpa
Grunnskápur.
Ferskt te bruggari:
Framleitt í Sviss
Fáanlegt fyrir ferskt laufte
Auðvelt að þrífa.
Staðsetning umsóknar:
Notað fyrir hótel, veitingastað, verksmiðju, skrifstofu, fundarsal og kaffistofuverslanir o.s.frv.

Kostir okkar:
Fljótur leiðslutími
Sveigjanlegur MOQ
Góð þjónusta eftir sölu og tæknilega aðstoð
Sterk R& D
OEM& ODM þjónusta.
Fyrirtæki
Jetinno fannst árið 2013. Fyrir það voru allir meðlimir í stofnun sem starfaði í þekktu þýsku kaffivélafyrirtæki í næstum 10 ár. Þeir höfðu safnað ríkri R& D reynslu og markaðsþekkingu við þróun véla sem hittu eftirspurn á heimsvísu. Til að verða No.1 kaffibúnaður og heildarlausnaraðili er markmið Jetinno. Jetinno kynnir R& D gerð af IOT + Palli + Tækni og er skuldbundið sig til að framleiða kaffibúnað á heimsmælikvarða, skapa aðgang að heilla tækni og nýsköpunar fyrir fleira fólk, bæta gæði fleiri fólk' s líf.
Algengar spurningar:
1. Hversu margar tegundir drykkja getur það búið til?
Það getur búið til meira en 10 tegundir af drykkjum.
2. Hvaða ábyrgð'
Við veitum eins árs ábyrgð.
3. Getum við sérsniðið hönnun síðu sjálfsölu?
Já, við getum veitt sérsniðna þjónustu.
maq per Qat: Borðplata Te sjálfsala Sjálfvirk sjálfsala te gerð vél
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







