
Premium drykkjarvörur
JL852
Eftirlitslaus drykkjarstöð
Fersk mjólk og nýmöluð kaffi
Smíðað - í ísframleiðanda & kælir
40+ drykkjarvalkostir

Núll - snerta frá bolla í lok
Vélfærafræði handleggur sækir bolla, dreifir drykkjum, beitir loki með sjálfvirkum - lokun og opnar pallbílhurð - allt innan lokaðs, hreinlætis kerfi.
Smíðað - í þægindi
Innfelld bollar ermi og framan - fest pökkunarhilla leyfa viðskiptavinum að grípa drykkinn sinn tilbúinn - til - fara, útrýma leka eða töfum.


40+ heitt, kælt og ísað sköpun
Fersk mjólk, nýmöluð kaffi, 6 augnablik blanda og 6 bragðbættir síróp valkostir. Allt frá klassískum espressó og flauel -köldu froðu lattes til ísaðs matcha lattes og árstíðabundinna sérgreina, það handverk yfir 40 drykki sem henta öllum vali og tilefni.
Multi - Modal Payments
Andlitsþekking, QR kóða skönnun, kort og peningagreiðslur tryggja skjót og örugg viðskipti. Innrautt skynjarar greina nærveru notenda og virkja viðmótið samstundis.


Snjallt og áreynslulaust viðhald
JL852 er hannaður fyrir skilvirkni, og er með greind sjálfvirkar hreinsunarferill samhliða auðveldum handvirkum hreinsunarmöguleikum.
IoT - ekið forspá umönnun
Skýið - Tengt Backend fylgist með innihaldsefnisstigum, vélarheilsu og árangursmælikvarða í rauntíma. Sjálfvirk viðvaranir Flag Low Stock, hugsanlegar bilanir eða viðhaldsþörf - draga verulega úr niðursveiflu og rekstrarkostnaði.

Snertiskjár
Leiðandi viðmót til að skoða og panta drykki
Þægileg greiðsla
Margar greiðsluaðferðir í boði
hröð undirbúningur
Meðaltal 45s á bolla
Barista - stig áferð
Fersk mjólk og kald mjólkur froða
Hvað er inni
Skuldbinding til kostnaðar - skilvirkni
Frá mát hönnun háu - afköstum kjarnahluta til brunnsins - skipulögð innra skipulag og stórt - getu, eru gólf Jetinno sem standandi kaffi sjálfsalar vélar eru vandlega hannaðir til að bjóða upp á virkni, sveigjanleika, svo og rekstrarleg skilvirkni, sem öll miða að því að veita viðskiptavinum sínum með kostnaði {3} kröfur.
- Mát sveigjanleiki fyrir fjölhæfan valkosti
Hægt er að sameina einingar eins og útdráttareininguna, síu bruggara og vatnskælara og gera viðskiptavinum kleift að stilla vélina í samræmi við mismunandi sviðsmyndir.
- Innfluttir/ einkaleyfisþættir fyrir hágæða og áreiðanleika
Innflutt/ Jetinno - Einkaleyfi í atvinnuskyni tryggir stöðuga drykkjargæði, minni viðhaldskostnað og lágmarkaðan tíma.

- Aðskiljanleg hönnun til að auðvelda handvirk hreinsun
Auðvelt er að fjarlægja drykkjargerðina til að fjarlægja djúphreinsun, draga úr viðhaldserfiðleikum og spara viðhaldstíma.
- Skipulagsskipulag og mikil getu til skilvirks viðhalds
Hreinsa skipulagning skilur drykkjareiningar (efst) og geymslu (neðst) fyrir skjótan aðgang.
Stór - afkastagetublöndu og úrgangsbakkar draga úr viðhaldstíðni.
Lykilþættir
Kjarnaþættir kaffi sjálfsala Jetinno eru allir sjálfir - þróaðir, með einkaleyfum fengin innanlands og á alþjóðavettvangi og framleidd af þekktum alþjóðlegum birgjum.

Diting EMH64 kvörn
- 64mm flat bur úr ryðfríu stáli
- Lítill mala hita, engin truflun á kaffibragði
- Margfeldi aðlögunareinkunn mala fínleika
- 125.000 sinnum þjónustulíf

Jetinno espresso bruggari
- Alþjóðlega einkaleyfi, notað af Evrópum Century - gömlu vörumerkinu
- Stöðug upphitun PTC í brugghúsinu
- Anti - þyngdarafl útdráttur og fyrir - innrennslistækni
- Sjálfvirk losun þrýstings til að tæma leifar vökva
- Tveir bruggunargetu í boði (14g og 20g)

Jetinno Filter Brewer (te/ kaffi)
- Úða bruggun og pre - innrennsli
- Stillanlegur bruggunartími, hitastig vatns og rúmmál
- Bein drop hönnun til að koma í veg fyrir ontamination
- Kaffiduft sía/teduft síuvalkostur
- Hámarksgeta 14G Powde

Jetinno einkaleyfi á vökvakerfi
- Sænskt bakrhts 700ml ryðfríu stáli hátt - þrýstiketill
- 15Bar High - Þrýstingsgírdæla með PWM lokað - lykkjustýring
- 2700W hitunarafl fyrir stöðugt hitastig vatns
- Japanskur omron hitastig/þrýstingskynjari
- USA Emerson Professional STB hitastýringarvörn
- Innfluttur lokihópur, festingar og rennslismælir

Jetinno einkaleyfi á ísframleiðanda
- Stöðug ísafköst hvorki meira né minna en 13 bollar (180g/bolli)
- Geymslugeta ís: 1,5 kg á kassann, ís - Making getu: 72 kg á dag, ísblokk: 1,2g á stykki
- Þýska Secop þjöppu og japanska uppgufunarvél
- UV ljós ófrjósemisaðgerð
- Snjall uppgötvun ásmagns/kalda bilunar

Jetinno Smart Milk Foam System
- Búðu til heita/kalda mjólk og heita/kalda mjólkur froðu
- Vökvi - o - tækni mjólkurdæla, gerir þéttan og silkimjúkan froðu
- Snjall uppgötvun, mjólkurgeymir tómur viðvörun
- Rakastig og hitastig fyrir hvern drykk
- Mjólkurkerfishreinsun
- Aðskilin og aðskiljanleg fersk mjólkureining
Háþróuð skýjastjórnun
Nýttu kraft I - skýjaklefa JetInno fyrir raunverulegt - tímaeftirlit með stöðu vélarinnar, fjarstillingu, sjálfvirkar hugbúnaðaruppfærslur og alhliða sölugreiningar. Þessi tenging gerir kleift að upplausn og gögn -} ekd {{4} {4- drifin ákvörðun -.
REAL - Time Machine Monitoring
Lifandi mælingar á stöðu véla, nettengingu, galla og blöndunarstig;
Gagnvirkt mælaborð með dreifikortum vélarinnar;
Lágt lager viðvaranir fyrir tímanlega áfyllingu og minni niður í miðbæ.
Fjarstýring og stillingar
Fjarstillingu uppskrifta, verðlagningar og rekstrarstillinga;
Fjaruppfærslur fyrir auglýsingar, kynningar og þemu HÍ;
Læsa vélar og takmörkun á virkni fyrir öryggi og viðhald;
OTA kerfisuppfærsla fyrir margar vélar.

Sameining óaðfinnanlegrar greiðslukerfa
Styður QR kóða greiðslur, kreditkort og farsíma veski;
Öruggt, raunverulegt - tímavinnslu með sjálfvirkri villu meðhöndlun;
Fjárhagsskýrslur fyrir mælingar og hagræðingu tekna.
Háþróuð gagnagreining og skýrslugerð
Multi - víddargreiningar fyrir sölu, tekjur og viðskipti;
Sérhannaðar skýrslur um vöruþróun og frammistöðu
hæfi og vottanir
Kaffi sjálfsalar Jetinno hafa gengist undir strangar vottunarferli til að tryggja öryggi, gæði og samræmi afurða á ýmsum mörkuðum, þar með talið rafmagnsöryggi og afköst, öryggi fyrir snertingu við mat og sjálfbærni umhverfisins. Þessi vottorð sýna sameiginlega hollustu Jetinno við að bjóða upp á kaffiþjónustulausnir sem eru ekki aðeins öruggar og áreiðanlegar heldur einnig sjálfbærar og umhverfislegar.



AÐFERÐ AÐFERÐ
Sjálf Jetinno - þjónusta kaffi sjálfsalar passa vel á ýmsum stöðum þar sem fólk leitar að skjótum og vandaðri kaffiupplifun.
Þessir staðir hafa mikla umferð manna og fólk þarf oft að bæta við vökva.
maq per Qat: úrvals drykkjarvöru, Kína, framleiðendur, heildsölu, sérsniðin, kaupa
Grunneiginleiki
| Líkan |
JL852 - esfb7c6s - fm-y
|
| Drykkjarmöguleiki | 40+ heitt, kælt og ísað valkostur |
| Klukkutíma framleiðsla* | Espresso: 80 bollar, Americano: 55 bollar, ísað Americano: 40 bollar, Cappuccino: 38 bollar, augnablik: 72 bollar |
| Mælt með daglegri framleiðslu |
300 bollar |
| Aðgerðarviðmót | "32 Lárétt snertiskjár |
| Afhendingarhurð bikar |
Sjálfvirk lyftuhurð |
| Lokaklefa | Sjálfvirk lokun |
| Vatnsveitur | Sjálfgefið: kranavatn, valið: tunnu vatn |
| internettenging | Sjálfgefið: Wi - fi, opt: 4g |
| OS | Android |
| greiðsluaðferð | Valkostur: QR kóða, öfug QR kóða, andlitsskönnun, reiðufé |
| Valfrjáls eiginleiki | Boll ermi skammtari, UV ljós, toppljós kassi, IR skynjari, SaaS pallur |
| Sérhannaður hlutur | Top Light Box, vörumerki, UI merki, drykkjarmynd, myndbandsauglýsingar, tengi, stýrikerfi |
*Byggt á samskiptareglum DIN18873-2 Hátíðarútgang
tæknileg gögn
| Líkan |
JL852 - esfb7c6s - fm-y
|
|
Kvörn |
Diting EMH64*1 |
| Es bruggari | P14*1, opt. P20*1 |
| Síu bruggari | 14g*1 (te) |
| Ketill | Ketill*3 |
| Pump | gírdæla*1 |
| Ísframleiðandi | Smíðað - í, 1,5 kg*1 |
| Vatnskælir | Innrennt við ísframleiðandann |
| Ferskt mjólkurkerfi | Heitt og kalt mjólk, heitt og kalt mjólkur froða |
| Sírópastöð | 6 flöskur |
|
baunahoppari |
1800g*1 |
| Augnablik Mix Canister | 4L*6 |
| hrærivél | 3 |
| Bikarskammtari | d90mm, 16 oz (opt . 12 oz), 150cups, 5 dálkar |
| Lokaskammtari | D90mm, 130 stk |
| Kaffi jörð ruslakörfu |
125 kökur |
| úrgangsvatnsföt | Sjálfgefið: 15l*1, valið. bein frárennsli |
| aflgjafa | 220-240V, 50/60Hz |
| metið kraft |
3500W |
| vídd (w*h*d) | 1000mm*1900mm*1000mm |
| Nettóþyngd | 450 kg |
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






