Opinber skyndikaffivél
FS170-IN5CI er frístandandi sjálfsali fyrir skyndidrykki, eins og skyndikaffi, skyndite og próteinhristing osfrv. Það er hægt að nota á opinberum stöðum eins og verslunarmiðstöð, flugvelli, neðanjarðarlestarstöð, lestarstöð og skóla og svo framvegis.
Guangzhou Jetinno Intelligent Equipment Co., Ltd. er einn af fagmannlegustu framleiðendum og birgjum opinberra skyndikaffivéla í Kína. Ef þú hefur áhuga á sjálfsölum okkar fyrir skyndikaffivélar, velkomið að kaupa gæðavélina frá verksmiðjunni okkar. Heildsöluþjónustan og sérsniðin þjónusta eru einnig í boði.
Opinber skyndikaffivél sjálfsala-FS170-IN5CI
Jetinno FS170-IN5CI er augnabliksdrykkjasjálfsali með 21,5 tommu snertiskjá. Það hefur notendavænt viðmót og auðvelt að þrífa. Þessi vél hefur fimm skyndihylki, þrjá háhraða blöndunartæki og kalt vatnskerfi. Það getur búið til meira en 20 tegundir drykkja.
Gagnablað:
| Stærð: | 1700*500*680mm |
| Skjár: | 21,5 rafrýmd snertiskjár |
| Vatnsinntak: | inntaksþrýstingur 0,5-7bar, hörku 2-8HD |
| Vélarhraði: | 25S skyndrykkir (120ml) |
| OS: | Linux / Android |
| Litur: | Brúnn, hægt er að aðlaga aðra liti |
| Þyngd: | Um 120 kg |
| Heitt vatn: | 20L / H |
| Vottun: | CE, CQC, CB, ROHS, (allir hlutar sem tengjast drykkjum hafa LFGB. |
Upplýsingar um vöru:
Drykkir:
Viðskiptavinir geta notið meira en 20 tegundir af drykkjum, svo sem
Skyndikaffi
Mjólkurkakó, kakó
Heit mjólk, instant te
Appelsínusafi, ananasafi o.fl.
Valfrjálst:
4G eining
Fætur Hjól
Vatnsdæla
Blöndunartæki:
Jetinno einkaleyfi
Mikill hraði
Hraðastillanleg
Vökvakerfi:
Jetinno einkaleyfi
700ml ketill úr ryðfríu stáli
Stærð íláts:
Augnablikshylki: 6L, hægt að aðlaga
Vatnsflaska: 18,9L / stk
Waste water bin: >10 L
Umsókn:verslunarmiðstöð, bókasafn, skóli, lestarstöð, flugvöllur, verksmiðja osfrv.

Af hverju að velja okkur
Sterk rannsóknar- og þróunargeta með meira en 60 verkfræðingum
Samkeppnishæf verð með áreiðanlegum afköstum og stöðugum gæðum
Góð-eftirsöluþjónusta með meira en 60 starfsmenn í þjónustuteymi-eftirsölu
OEM og ODM þjónusta
Með margra ára reynslu í kaffivélaiðnaði.
Vottorð:
Við höfum CQC, CB, CE, ROHS og allir hlutar sem hafa samband við mat uppfylla LFGB staðal.

Algengar spurningar:
1.Hvar er fyrirtækið þitt staðsett?
Fyrirtækið okkar er staðsett í Guangzhou borg, Guangdong héraði, Kína.
2. Hver er ábyrgðin?
Við veitum eins árs ábyrgð.
3. Munt þú veita þjálfun?
Já, við getum veitt þjálfun um vöru og viðhald.
maq per Qat: opinberir skyndikaffivélar, Kína, framleiðendur, heildsölu, sérsniðnar, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Fyrirferðarlítill ferskt kaffisjálfsali JL220
-

Fjölvirka drykkjarskammtarinn Instant kaffisjálfsali...
-

Borðplata Besta sjálfvirka kaffivélin -- JLTT-ESBTCFB4C
-

Sjálfvirk espressókaffi fersk brugg tevél -- JLTT-ES...
-

Professional Espresso kaffisjálfsali -- JL500-ES7C
-

Commercial Espresso Kaffi Te Brewer Sjálfsali




