
Borðplata kaffisjálfsali með heitum drykkjum 10 tommu
JLTTN-ES4C-10-A Jetinno borðplötu baun til bolla kaffivél með 10,1 tommu snertiskjá. Aðgerðir: Espresso, Cappuccino, Latte, Macchiato, Mokka, Heitt súkkulaði, Americano, Heitt vatn, Mjólkurte... meira en 10 drykkirStaðir: Skrifstofur, veitingastaðir, veitingastaðir, hótel, verslanir OnEiginleikar: Tvöfalt úttak fyrir tvöfaldan bolla ES, hæð kaffiúttaks stillanleg fyrir mismunandi bolla, styður við að spila auglýsingar í hléi
Guangzhou Jetinno Intelligent Equipment Co., Ltd. er einn af fagmannlegustu framleiðendum og birgjum borðkaffisjálfsala með heitum drykkjum sem selja 10 tommu í Kína. Ef þú hefur áhuga á kaffisjálfsali okkar með heitum drykkjum 10 tommu, velkomið að kaupa gæðavélina frá verksmiðjunni okkar. Heildsöluþjónustan og sérsniðin þjónusta eru einnig í boði.
JLTTN-ES4C-10-A Borðplata Kaffisjálfsali með heitum drykkjum 10 tommu
JLTTN-ES4C-10-A borðplata bauna til bollakaffivél, með 10,1 tommu snertiskjá, hún er með 1 kvörn frá Swiss Ditting + 1 kaffibruggara frá Jetinno einkaleyfi + 1 kaffibaunatanki + 3 skyndihylki + 2 háhraðablöndunartæki, eins og 10 pressur, 10 blöndur, 10 blöndur. Latte, Macchiato, Mokka og svo framvegis. Með lítilli stærð getur það hentað fyrir OCS og HoReCa rásir. Og með sjálfvirku hreinsikerfi verður auðvelt og öruggt að viðhalda vélinni.
Tæknilýsing:
| Þyngd: | 50 kg |
| Stærð: | 780*420*450mm |
| OS: | Linux |
| Hámarksafl: | 2700W |
| Lífstími: | 125.000 lotur |
| Skjár: | 10,1 tommu snertiskjár |
| Framleiðsluhraði | Espresso 45sek(30ml), Skyndidrykkur 25sek (120ml), Heitt vatn 15ml/s |
| kaffikvörn | kaffikvörn |
| Vökvakerfi | 700ml ketill úr ryðfríu stáli + gírdæla skyndiþrýstingskerfi |
| Hráefniseining | kaffibaunatankur (4L*1) + instnat dósir (2L*3) |
| Litur | Svartur (sérsniðin) |
| Skírteini | CE/CB/CQC (allir hlutar sem tengjast drnks uppfylla LFGB staðal) |
| Frárennsliskerfi | Vatnsdæla/ kranavatn |
| Net: | WiFi, 4G (valfrjálst) |
| Brewer kerfi | Háþrýsti kaffivél + blandari |
Athugasemd: við styðjum aðlögun
Kjarnahlutir frá alþjóðlegum vörumerkjum

- Kvörn frá Ditting (Sviss)
- Vatnsventill frá ODE (Ítalíu)
- Fitting frá AVS Romer (Þýskalandi)
- Ketill frá Backer HTS (Svíþjóð)
- Hitastýringarrofi frá Emerson (Bandaríkjunum)
- Þjöppu frá EMBRACO (Brasilíu)
- Kaffibruggari frá Jetinno einkaleyfi
- Blandari frá Jetinno einkaleyfi
Eiginleikar
Framleiðsla með einum-smelli
45 sekúndur fyrir drykk
Sjálfvirk þrif
Hæðarstilla kaffiúttak
DIY sjálfsölusíðunnar
Það er hægt að breyta myndum af bakgrunni, lógói og drykk hvenær sem er sjálfur bara með tölvu og flass-drifi
Fjarskjár
Með Jetinno skýjaþjóni er það í boði fyrir þig að athuga sölugögn og vélarstöðu á tölvunni þinni eða farsíma hvenær sem er
símasíðu
tölvusíðu


Skírteini
CE/CB/CQC/ISO

Staðsetning umsóknar:
Þessi -sjálfsafgreiðsluborðkaffivél hentar fyrir tiltölulega lokaða staði, eins og skrifstofur, sjoppur, frístundamiðstöð með vatnsbar, líkamsræktarstöð, VIP móttökuherbergi, ráðstefnusal, veitingastað og hótel og svo framvegis.
Kostir okkar:
-
Margra ára reynsla í kaffisölu
-
Sterk R & D getu
-
Einkaleyfi og vottorð heima og erlendis
-
Góð stöðug gæði og samkeppnishæf verð
-
Sveigjanlegur MOQ
-
Tæknileg aðstoð og góð-eftirsöluþjónusta
-
Fyrirtækið okkar:
Jetinno okkar er einn af leiðandi framleiðendum kaffisjálfsala með margra ára reynslu. Verksmiðjan er staðsett í Huangpu hverfi, Guangzhou borg, Guangdong héraði Kína. Við erum með meira en 200 starfsmenn. Jetinno hefur safnað ríkri reynslu af rannsóknum og þróun og markaðssettri þekkingu í þróun véla sem mæta eftirspurninni á heimsvísu.
Algengar spurningar:
1. Hvernig er ábyrgðin á vélinni?
Við veitum eins árs ábyrgð fyrir vélina, frá þeim degi sem viðskiptavinir taka á móti vélum.
2. Getur þú útvegað sérsnið?
Já, við getum veitt aðlögun, það fer eftir tegundum sérsniðnar og pöntunarmagns.
3. Hversu margar tegundir af drykkjum getur það búið til?
Það getur búið til meira en 10 tegundir af drykkjum.
maq per Qat: Borðplata Kaffisjálfsali heitur drykkur sjálfsali kaffisjálfsali framleiðandi drykkjavélar í atvinnuskyni horeca
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






